![](https://www.charoensin.go.th/wp-content/uploads/2020/06/95764357_2876903795726659_8153051150011072512_n-680x340.jpg)
อบต.เจริญศิลป์ สกลนคร อำเภอเจริญศิลป์ สภ.เจริญศิลป์ ผู้นำชุมชน และจิตอาสา ร่วมต้อนรับรองผู้ว่าราชการจังหวัดสกลนคร พร้อมรับถุงยังชีพพระราชทาน ในการดำเนินโครงการ โคก หนอง นา โมเดล ณ ฟาร์มตัวอย่างศูนย์ศิลปาชีพบ้านกุดนาขาม
นายสมยศ อัคราช
|
องค์การบริหารส่วนตำบลเจริญศิลป์ โทร /โทรสาร 042-707690 [email protected]